PHÁP THUẬT LÀ QUYỀN LỰC

Vui lòng khai báo danh tính để tham gia Thế giới Pháp thuật
PHÁP THUẬT LÀ QUYỀN LỰC

Vui lòng khai báo danh tính để tham gia Thế giới Pháp thuật
PHÁP THUẬT LÀ QUYỀN LỰC

Harry Potter Vietnam Network

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thắc mắc linh tinh ^^

Go down 
weasley_sorcerer
Kimy Green
Luke Cahill
kameirimitoriki
Xám
Merlin
duylinh Ariance
11 posters
Tác giảThông điệp
duylinh Ariance
Thành viên nhà Hufferpuff
Thành viên nhà Hufferpuff

Thắc mắc linh tinh ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeTue 1 Nov 2011 - 1:54

Dạ. em thấy hiện nay nhân sự để đóng góp cho diễn đàn nháp này rất ít, được vài thành viên và chúng ta vẫn chưa định hướng được gì nhiều cho diễn đàn trong tương lai. Mấy ngày hôm nay, hình như sự việc vẫn dậm chân tại chỗ Như hôm nọ thảo luận anh Merlin cũng có nói, có người cùng bàn bạc để định hướng vẫn tốt hơn, nghĩ ra nhiều ý tưởng hơn...

Vậy em nghĩ có khi nào mình nên giới thiệu diễn đàn nháp này đến đông đảo HPVNers hơn, để những người có lòng với HPVN cùng chung tay xây dựng lại nó, chứ cứ tình hình này, vài người chẳng thể làm được gì. Mỗi ngày vào diễn đàn nháp thấy nó hiu quạnh cũng thấy buồn Em biết mọi người muốn giữ bất ngờ với các mem khi diễn đàn quay trở lại nhưng chúng ta ít người quá, liệu có thể mang đến những điều bất ngờ cho HPVN mới được ko?

Em xin lỗi nếu như làm anh buồn
Merlin
Tổng chiến tướng
Tổng chiến tướng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeTue 1 Nov 2011 - 10:09

duylinh Ariance đã viết:
Dạ. em thấy hiện nay nhân sự để đóng góp cho diễn đàn nháp này rất ít, được vài thành viên và chúng ta vẫn chưa định hướng được gì nhiều cho diễn đàn trong tương lai. Mấy ngày hôm nay, hình như sự việc vẫn dậm chân tại chỗ Như hôm nọ thảo luận anh Merlin cũng có nói, có người cùng bàn bạc để định hướng vẫn tốt hơn, nghĩ ra nhiều ý tưởng hơn...

Vậy em nghĩ có khi nào mình nên giới thiệu diễn đàn nháp này đến đông đảo HPVNers hơn, để những người có lòng với HPVN cùng chung tay xây dựng lại nó, chứ cứ tình hình này, vài người chẳng thể làm được gì. Mỗi ngày vào diễn đàn nháp thấy nó hiu quạnh cũng thấy buồn Em biết mọi người muốn giữ bất ngờ với các mem khi diễn đàn quay trở lại nhưng chúng ta ít người quá, liệu có thể mang đến những điều bất ngờ cho HPVN mới được ko?

Em xin lỗi nếu như làm anh buồn

Thì anh cũng đồng ý với em là trong một giời hạn các mem em tin tưởng em có thể mời vào đây mà :))

Cái nháp này thực ra cũng là để bọn anh thử các cách sắp xếp, tổ chức diễn đàn nên hiu quạnh là khó tránh khỏi em à.

Anh cũng hơi chán thiệt, but cũng nhân tiện xin lỗi mọi người về sự chậm trễ quay lại. Lẽ ra hôm 30.10 là phải xong mà chả biết sao tới nay nhà mạng chưa phản hồi gì hết. Hy vọng 11.11 sẽ xong.

Mina-san. Chayo
https://hpvnn.forumvi.com
Xám
Thành viên nhà Ravenclaw
Thành viên nhà Ravenclaw

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeTue 1 Nov 2011 - 19:33

Thật ra nhiều lần mình định post lên blog, giới thiệu cho các HPVNers, đặc biệt là những mem gạo cội như Thụ, Đô, Nô, Ada, Gấu... Nhưng mặt khác lại không rõ cảm nhận của họ thế nào khi mình tự lập ra thế này. Có lẽ khi nào có kế hoạch, định hướng cụ thể, chi tiết... thì mới nên đưa cho họ :-s.
Như mình đã nói thì những admin đầu tiên nên liên lạc là bộ phận kỹ thuật (Táo, roy...). Trước đây họ ở vị trí trung lập, và như đ/c Mones nói, họ sẵn sàng giúp đỡ về mặt kỹ thuật :d.
kameirimitoriki

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeMon 12 Dec 2011 - 21:14

mình từng là Slyer bên hpvn, nhưng sao qua đây thì ko đăng nhập đc, phải đăng ký lại từ đầu, cũng với nick này
nếu đã có hpvn phiên bản mới sao admin ko gửi mail cho các hpvner để mọi người cùng nhau chung tay góp sức xây dựng lại nhà của chúng ta
mình thật sự rất mong lại tìm thấy ngôi nhà hogwarts ngày xưa
thân
Luke Cahill

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeMon 16 Apr 2012 - 12:15

Sao em thấy mọi người chia nhà mà em không vào nhà nào đc nhỉ??
Kimy Green

Kimy Green

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeTue 19 Jun 2012 - 9:27

Mọi người ơi!!!
Em út nhà Huff là em giờ lại phải đăng kí lại đây nè!!!
huhuhu!!!ai cho e vô nhà đi!!!!!!!!!
c Duy Linh ơi...e Hermi_TripleS_HPVN đây nè!!!!!!!
minhkoala có trong đây không????help me~!!!
Kimy Green

Kimy Green

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeTue 19 Jun 2012 - 9:28

Mọi người ơi!!!
Em út nhà Huff là em giờ lại phải đăng kí lại đây nè!!!
huhuhu!!!ai cho e vô nhà đi!!!!!!!!!
c Duy Linh ơi...e Hermi_TripleS_HPVN đây nè!!!!!!!
minhkoala có trong đây không????help me~!!!
weasley_sorcerer

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeSun 22 Jul 2012 - 20:44

mình cũng Huffer :((
oa may quá :(( tìm được lại được đây, mừng phát khóc :(( :(( :((
cho em vào với, em cũng không phân loại lại đâu
Fhyukie

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeMon 12 Nov 2012 - 21:59

cho mình hỏi muốn phân loại lại thì sao?
gaara_JT99

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeWed 3 Apr 2013 - 5:59

m cũng hỏi như bạn trên cách phân loại ntn vậy
}hearts{

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeTue 4 Nov 2014 - 12:00

sao forum mình ít ai onl vậy ta
Henry Racknap

Henry Racknap

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeSun 9 Nov 2014 - 17:42

cho em hỏi 1 tý. Sau bản nháp này thì HPVN có quay trở lại thật k ạ
}hearts{

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitimeMon 10 Nov 2014 - 17:52

@Henry: ý h` mới để ý là nháp của HPVN =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc linh tinh ^^   Thắc mắc linh tinh ^^ Icon_minitime

Thắc mắc linh tinh ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang